Wema Sepetu vs Hamisa Mobetto

Tanzanian socialite Hamisa Mobetto is always trending for all the wrong reasons.

Hamisa Mobetto
Hamisa Mobetto .photo credit: instagram/hamissa_mobeto

The mother of two was recently exposed by one of her baby daddies Diamond Platnumz, claiming she had sought the services of a witchdoctor to confuse him so that he can marry her and kill his mom (Sandra Kassim).

In an interview with Wasafi TV he said;

YOU HAVE GONE TO WITCH DOCTORS WISHING HARM AGAINST MY FAMILY. THAT MEANS YOU COULD KILL MY MUM AND HERE YOU ARE ASKING THAT I BUY YOU A HOUSE.

The disgruntled singer added;

I HAVE HEARD THOSE VOICE NOTES GOING ROUND. I HEARD THINGS THAT I KNEW THAT IS HER (HAMISA). I KNOW THIS IS YOU. I EVEN TOLD HER I KNOW THIS IS YOU. YOU WANT MY MUM AND SISTER TO LOOK LIKE THE BAD PEOPLE. THEY CAN NEVER BE THE BAD PEOPLE.

Also read:

‘Umeenda Kwa mganga uniroge mimi na uuue mamangu?’ Diamond Platnumz blasts Hamisa Mobetto, she responds

Many have condemned Hamisa’s act of wickedness and Diamond Platnumz ex-lover Wema Sepetu has blasted the socialite. Hamisa’s friend Mange Kimambi has been defending her after the Utanipenda singer called her out.

Hamisa

Also read:

Kumbe! Hamisa Mobetto showers her baby daddies with love as she opens up about her past

Wema Sepetu, a former Miss Tanzania said Mange should have advised her friend to do something else rather than using witchcraft to win Diamond’s love.

Wema Sepetu

In a lengthy post she wrote;

“Kama maneno mkuki, Lenga unifyatulie… Kusanyana mashabiki, waje wakusaidie…. Imara sibabaiki…. Tena nitazame ndie mie…..
To whom it may Concern…. Kubambwa mbambwe muanze kusema yangu…. Nimechoka sasa…. Kwani aliefurahia ni mimi peke yangu…. Yaani wewe dada mpaka huwa nakuskitikia wallahy…. Ebu mniache basi… Ndo mshakutwa tena Red Handed…. .

Red Handed Nako K… Defence hamna kiukweli… Ndo ipo hivyo… Pambaneni na hali zenu please…. And Yoooou…. Kuwa mshauri mzuri basi kwa mdogo wako….

Miaka Kumi nayo K… 😂😂😂😂😂😂😂😂 Umebakia kusema Nyumbu Nyumbu… Smh… Come up with something New Pleaseeee…. Wewe ushakuwa mtu mzima sasa…. Set an Example….. Mxxxxxxxxiuuue …. Mtu Mzima Ovyooooooooooo….. Fanyeni mtoe na Vn zangu za Kuloga basi… Eti leo mnasema vya Muna kusema na wakati aliulizwa akakataa…. Mna wazimu nyie eeh…. Wewe huwa nakuonaga ni mkubwa basi nikupe heshima kama dada ila hustahili heshima hata kidogo mbwa wewe…. Baki kwenye mipaka yako hangaika na maisha yako…. Usimdanganye huyo mtoto mchawi kuwa anaweza kuwa mimi hata siku moja…. Hawezi na hatokaa aweze…. Mmedhalilika na ndo itabaki kuwa hivyo….. Aibuuuuuu saaaaaanaaaa Mungu wangu…. Yaani hata azikiri UCHI hawezi…. Mxxxxxxiiiuueee

Mmebambwaaaaaaaa ….. Tena Mmebambwaaaaa Vizuri….. Aibuuuuuuuuuu….. Mambo mmeyatindinganya huko mnimalizie hasira mie… Eti Wema Wema…. Si sina mvuto mimi… Nini nimekukaa kooni mbwa wewe…. Sikuheshimu…. Sikupendi na Nataka uniache na Maisha yangu hayakuhusu…. .
.
Tukio la leo ni zito sana…. Hata mimi ningekuwa Hoves…. 😒😒😒

Oh and By the way…. Yes, Mimi Ni Tasa SO WHAT….????”.

In another post, Wema went harm on Hamisa and Mange and she said;

Let Me close this Chapter… Nenda Academic International ukaulize Mbwa wewe…. Mimi sio F na D student kama huyo Pugi wako… I think I gave too much airtime today…. Im done…. The Space is yours… Hapo najua utahangaika mpaka week ijayo…. .

Hamisa’s friend, Ms. Mange also came out guns blazing and viciously attacked Wema referring to her as barren. She wrote:

Ndo maana wanakuita nyumbu. Embu rudi hapo kwenye bio yako mwenyewe usome, kitu cha kwanza unachoringia nacho hadi leo ni title Miss Tanzania 2006. This is your only title in life, not wife, not mother Ila ni Miss Tanzania 2006, 12 years later bado unakimbizana na hii title 🤣🤣🤣 huu ndio utambulisho wako duniani. Kama zisingekuwa shobo zangu hiyo title ya Miss Tz ungeipatia wapi? Bila hizo shabo zangu Hadi ukawa Miss Tz hata Kanumba asingekujua ukaingia bongo movie. BITCH I MADE YOU 🤣🤣🤣🤣better bow down.

Also read:

MPASHO TV