Ray C, real name Rehema Chalamila, has called upon Tanzanians to help gospel singer Rose Muhando. The Nibebe hitmaker is currently in the country where she is going on tours with Kamba gospel singer Stephen Kasolo.

Rose-Muhando
Rose Muhando and Stephen Kasolo

Well, Ray C says that Muhando is struggling and has no help. She called upon BASATA (Baraza La Sanaa Tanzania) to help the legendary singer out.

Wasanii wenzangu na Watanzania kwa ujumla tunamsaidiaje dada yetu….Huyu ni wa kwetu sisi.Naamini kila mtu ana majukumu na shughuli za hapa na pale, lakini huyu dada ni mtanzania mwenzetu, ni dada yetu, ni ndugu yetu, anahangaika tu huko Kenya hana msaada..Waimba injili wote, wasanii wote na watanzania kwa ujumla tunamsaidiaje dada yetu

Naamini akipelekwa sehemu anayofaa kuwa atapata msaada,atapona na atasimama tena.Ushuhuda wangu Unatosha kuamini inawekazana.
1.Amepeperusha sana bendera yetu nje ya nchi kupitia muziki wake.
2.Ametupa amani ya moyo miaka na miaka kupitia muziki wake.
3.Ametusaidia sana kiimani kwa nyimbo zake.
4.Tulifarijika pindi tuskiapo nyimbo zake

Adding that:

DADA ROSE MHANDO,WEWE NI SHUJAA,NA SHETANI HAPENDI MASHUJAA,PIGANA NALO DADA,PIGANA NALO KIIMANI TU LITASHINDWA DADA.IMANI YAKO TU NDIO ITAKAYOKUSIMAMISHA TENA

BADO TUNAKUHITAJI SANA DA ROSE.🇹🇿

Rose Muhando Ray C

This comes days after a video going viral shows Pastor James Ng’ang’a of Neno Evangelism Centre exorcizing evil spirits from her.

After the incident, the singer went ahead to speak about why people have been calling her a lioness, and why she isn’t in fear of anything.

Rose Muhando speaks out ‘Mimi ni Simba wa kike, siogopi’

MPASHO TV