Madocho Kanairo of Gotta City was hosted on the Wicked Edition with Dr Kingori where they discussed the issue of having children at a young age.

Madocho opened up that he got his child when he was in high school; form three and the mum was in form one.

‘Maneno ya Kitandani,’ Diamond on not being Mzee Abdul’s son

He took the responsibility for the pregnancy and nine years later he takes pride in being a teenage father.

“Si ati nishai regret, unapata na huyo pikini kwangu amekuwa ni blessings sana ni mdem namwitanga princess. Sasa kwake actually having her ikafanye nifungue macho na mind yangu ikakuwa imepanuka sasa juu kuna vitu most nilikuwa nadu nikiwa youth juu nilikuanga nimejaa ngori sana.”

‘Siwezi kubali kumuona na mtu. Atahama!’ Shaffie talks about baby mama

Adding,

“saa kuna mistakes mingi nilikuwa napiga mbaya but sasa ule pikini kukam mother pikini  akaniambia hizi vitu wewe hudu zitareflect aje in future huyu lalez utamwachia nani tuseme sai udunde utamwachia nani na mimi  kulive life yangu kama pikin sikukuwa na zing wangu ile father figure so the only person naeza sema alikuwa father figure wangu ilikuwa guka yangu huyo sasa ndio at least nililearn kujua mwanaume anafaa kukuwa  humble anafaa kucheza kama yeye  juu unajua man is to error.”

Madocho said being a teenage father is not a mistake.

“Kwa watu wataona kama ni mistake lakini kwangu ilikuwa blessing.”

Read more

MPASHO TV