Fake money printer
Fake money printer

Nairobians has opened up about their experiences with street wash-wash guys who conned them the little cash they had. 

This conversation was ignited after a video of a pata-potea guy shuffling cards and promising easy money. 

Check it out below.

Nairobians narrated their experiences with tears in their eyes. Read some of their reactions.

 dkeydickson: Waliniosha 2500 yangu hapo Ronald ngala Street, nilitembea hadi kahawa sukari.

gigimaks: Nikikumbuka venye pesa ya mafuta taa ilienda na hii kitu...nguvu inaniishia...war nilionwa na mathe...usitake jua aki...never ever again... 

iam.delvin: mimi kuna siku mnekulwa pale eastleigh kwa airforce weeh nlilia sigwesi jaribu tena.

wangoi_wambogo: Don't remind me of this thingnilikuliwa 4k.

afrikafelix: Stay dangerous stay taliban. 

bephineogutu: Hawa watu walibeba pesa yangu ufuuu!! Nikabaki nikijiuliza Hawa watu walijuaje Niko na pesa. Nilikuwa nasimamisha watu kwa njia kuuliza kama hao pia wamenyang'anywa pesa.

ne_lsoni: Kwanza pale river road.

s.p.o.n.y.o___: Ya kwanza usiposhinda Maisha yako iko na kasoro pahali.

For this and more lifestyle news, join our super exclusive Mpasho Telegram group for all the latest and breaking news in entertainment. We would also like to hear from you, WhatsApp us on +254 736 944935.