Mombasa based artiste Nyota Ndogo has advised her son, Mbarak, to be careful now that he is considered an adult.

According to Nyota Ndogo, Mbarak should keep in mind that there will be consequences for anything he does whether good or bad.

'Nakupa ruhusa Sasa unaweza ukadeti. Ila chunga Sana wewe ni mtoto WA nyota ndogo tuna changamoto zetu pia kama binadamu. Unajua nimekulea vizuri nimekupa mafunzo ya Dunia mpaka yamekuingia akilini.

Sisi tumelelewa na shida but wewe sikukulea na shida because nilijaribu tuliopitia Sisi nyinyi wanangu musiyapitie na upande wangu japo safari inaendelea lakini hapa ulipofika nasema alhamdhulilah umekua mtoto mpole mpenda wenzako hasa mimi ujanisumbua kabisa na mashtaka sijui Mubarak kafanya hivi na vile ahsante my son @mbarakafrika.'

Nyota added that his son should keep in mind that not everybody who tells him they love him, means it.

Adding that he should be able to decipher fake and genuine friends.

Sasa wewe ni Mali ya serekali chunga wewe nimtoto WA nyota sio kila anaekwambia anakupenda basi unaingia mzima mzima wengine wanafikira tafauti wanakuchukulia kwenu zipo wakati na Sisi tuna struggle zetu so angalia Sana Nani yupo karibu na wewe na kwa nini. OK my boy HAPPPY 18TH BIRTHDAY MY SON.......... NISHAONA NIKIITWA NYANYA SOON.

HABARI NI KWAMBA HATUTAZEEKA KIZEMBE KUJITUPA NOP NITADANCE MPAKA NAWAJUKUU ZANGU NIKIJAALIWA.

In a past interview, Nyota said her husband, Henning Nielsen, did not want other kids as he also had children from a previous marriage thus he was contented with five kids.

"My husband said we should not add another child. He said he is now aged and he has responsibility of raising his five children. And you know what Europeans do when they don't want children," she said.

Nyota also has another child, a daughter from a past marriage.

Read more