Colonel_Mustapha

Colonel Mustapha is arguably one of the most controversial Kenyan artistes today. The “Mona Lisa” singer has been in music for more than 13 years.

 

This Is Why Everyone Is Talking About Colonel Mustafa (VIDEO)

His music is nowadays being played under the category of old school throwback jams. For example;

[youtube https://www.youtube.com/watch?v=pEhop5845IM]

Mustapha has been known to court controversy, probably as a gimmick to publicize his projects especially when he’s about to drop a new track.

We asked a few local celebrities what they think about his latest drama (Read in the post below), here’s what they had to say;

You Should Know People! Colonel Mustapha Finds Out The Hard Way NEVER To Mess With A Senator’s Mistress

1. Nyota Ndogo

nyota-ndogo

“Kwa muonekano wangu mimi niweza sema Mustapha sio muimbaji wala rapper ila usanii upo maana hizo picha anazopiga, yeye ni msanii kama vile model ambayo ni kazi pia, zote zipo kwenye ubunifu.

Mustapha atauza sana picha za uchi akienda Marekani ama Yuropa maana uchi upo sana hata barabarani lakini hapa kwetu Africa tunaiga tu halafu njaa tupu. Picha hizi zinamuuza yeye kama msanii kivipi? Wote wanaovua nguo Kenya wachunguze. Njaa tupu ndio maana kesho waskia hoo gari kumbe sio yake. Mimi hata naona mikufu ambayo Mustapha huvaa (huenda ikawa) alimdanganya mwenye duka “nitakupromoti nikionekana nazo” maana sidhani ana show hata ya elfu tano. Aamue moja muziki, mwanasarakasi ama model, but kwa muziki ndio basi R.I.P kwake Mustapha. Sio chuki maoni tu.”

 

MPASHO TV