Tanasha Donna accused singer Zuchu of copying her song ‘Ride’ featuring Khaligraph Jones.

Zuchu used spanish words like ‘Te quero’ which means ‘I love you’ on her song ‘Cheche’ which had been used by Tanasha on her collabo with Papa Jones.

Fans came out to ask Tanasha to calm down as the words ‘I love you’ can be used by anyone.

In an interview with SnS, Zuchu responded to Tanasha saying that she was very busy and that she never knew about her claims.

“I didn’t know kulikuwa na hizo claims I was very busy. Ilivyotoka Cheche ilitoka audio kwanza before video kwa hiyo nilikuwa sijui mpaka kipindi kile tunashoot nilikuwa sijui. Siku hiyo napost video, kama kesho yake alikuja dada kunihoji wa Mwanchi nadhani akaniambia umemuibia Tanasha nyimbo, and I was like nimemuibia nyimbo gani? It’s almost impossible kwa sababu nyimbo nimeiandika akawa anatafuta simu anisikilizishe lakini hakuwai kwa sababu muda wake ulikuwa umeisha… Nikasikiliza huwa wimbo nikawa sioni similarities…” Zuchu said.

She added;

“I didn’t copy na I don’t know her manager sijawai kumuona lakini nikasema tuu labda tuu nimuachie Mungu labda nyimbo ni nzuri tuu. Lakini sasa hivi we have something to complain about sababu watu wananijua na labda nyimbo inafanya vizuri. Kwenye hili nimeamua kumuachia mwenyezi mungu kwa sababu kila tukiamka kuna mtu mpya anasema kaibiwa Cheche… sina explanation nyingine kwa sababu nimeandika from scratch na kuna siku ambazo nilikuwa naenda kwa Mocco nakosa cha kuandika… kila kitu mnachosikia nimeimba nimekiandika mimi mwenyewe kwa mkono wangu,” she added.

Tanasha rants over Zuchu copying her in new collabo with Diamond

Zuchu added that she never knew there was anything personal as she used to encourage her and that it wasn’t fair for her to make those claims.

MPASHO TV