Hamisa Mobetto vs Diamond Platnumz' family

Are you a fan of Tanzanian crooner Diamond Platnumz and his baby mamas?

Zari Diamond Platnumz Hamisa

Well, it seems we have a new episode on Keeping up with the Chibus. Yesterday, while his mother Sandra Sanura Kassim was celebrating her birthday, she was gifted more than three cakes and one of them was from her grandson Dylan, Hamisa Mobetto and Diamond Platnumz’ son.

Hamisa
Holding her son

Also read:

Moto! Hamisa Mobetto attacks Diamond Platnumz and his family in this cryptic message

 

In a video that has gone viral, Diamond Platnumz’ elder sister Esma can be heard telling her mother that she has a cake from Hamisa’s child, and everyone in the room starts cheering.

Mama Dangote
L-R: Esma, Mama Dangote and her boyfriend Rally Jones

The party was attended by family members only.

Mama Dangote
Diamond Platnumz’ family celebrating his mother’s birthday

“Kama Ulipitwa na Birtday Party ya Mama Mzazi wa Msanii @diamondplatnumz Hivi ndivyo jinsi aliipokea Suprize kutoka kwa Mjukuu wake @deedaylan Katika Siku ya Kuzaliwa Kwake.

Party Hiyo ambayo ilikuwa Private ilihudhuriwa na Baadhi ya Wanafamilia na ilikuwa moja kati ya Furaha kubwa kwa @mama_dangote kusherekea siku yake ya kuzaliwa,” read a post on Wasafi TV’s instagram account.

Diamond Platnumz' mother's birthday
Hamisa Mobetto’s son buys Diamond Platnumz’ mother a cake on her birthday

Wait, are Diamond Platnumz’ mother and Hamisa now in good terms? Have they buried the hatchet, or did she just buy the cake so as to get into the singer’s mother’s right books?

Diamond Platnumz' mother's birthday

Check out the video

This action comes barely a week after Diamond Platnumz begged his mother not to discriminate against any of his children, including the child he sired with Hamisa Mobetto.

“I CAN’T STOP WISHING YOU HAPPY BIRTHDAY MOM… COZ I LOVE YOU SO MUCH, NA NAJUA KIAS GANI PIA UNANIPENDA MWANAO, UNANIPENDA KIAS KWAMBA HATA UNACHUKIA YOYOTE ANAEJARIBU KUFANYA KITU CHA KUNIHARIBIA KATIKA MAISHA YANGU…UTANILINDA NA KUNITETEA HATA KAMA PENGINE MGOMVI NILIKUWA NI MIMI MWANAO, ILA YOU WILL ALWAYS BE ON MY SIDE.

KATIKA KUSHEHEREKEA SIKU YAKO HII KUU YA KUZALIWA, NINGEOMBA PIA, KAMA UNIPENDAVYO MWANAO PIA UWAPENDE WAJUKUU ZAKO WOTE, KWANI NI WADOGO NA HAWANA HATIA WALA HAWAJUI CHOCHOTE…NAJUA WAKATI MWINGINE WAZAZI WAO WANAKUKWAZAGA SANA, KUTOKANA NA ISSUE ZETU BINAFSI ZA MIMI NA WAO KUKUINGIZA WEWE AMA KUKULETEA LAWAMA WEWE ILHALI MASKINI YA MUNGU HATA NAPOWATOAGA HUJUI, UNAONAGA TU NA WEWE GHAFLA NIKO NA FLANI…. NA KWA UMRI NILOFIKIA HATA KAMA HUPENDEZWI KIAS GANI, ILA HUWEZI NICHAPA VIBOKO AMA KUNICONTROL KUWA ETI KWANINI NIKO NA FULANI….HIVYO NI KOSA LANGU MIMI BINAFSI ILA WAO WANATAKAGA KUKUPA LAWAMA KAMA WEWE JAJI WA MAHUSIANO YANGU… ILA KWA UPENDO WAKO KWANGU NAOMBA UNISAMEHE MIE KWANI NDIE CHANZO CHA HAYO YOTE… NA UWAPENDE WAJUKUU ZAKO WOTE KWANI NI WATOTO NA HAWAJUI CHOCHOTE…..NA WAKUKWAZAPO WAZAZI WAO WAKUWAHUKUMU WAO HATA WAKITUMIA NGAO YA WATOTO KUKUKWAZA,” HE WROTE IN PART.

Adding that the woman he would marry, will also be part of the family and he urged his mother to also accept her.

“WATU WA MITANDAONI WATASHEHEREKEA NA KUUNDA TIMU KWA FAIDA ZA MAM ZA WATOTOILA SI KWA FAIDA ZA WATOTO MAANA HAKUNA HATA MKOJA ALOWAI NICHANGIA HATA ELA YA PEMPAZ KWANHAWA WATOTO, NA WAKIMALIZA KUCHONGANISHA FAMILIA YETU KUPITIA MITANDAO, WAO WANARUDI MAKWAO KUKAA NA NAFAMILIA ZAO HUKU WEWE WANAKUTENGENEZEA MATABAKA KATIKA FAMILIA YAO…..MAMA ANGU KIPENZI FAMILIA NILOKULETEA MWANAO NI DYLAN, PRINCESS TIFFAH NA PRINCE NILLAN, HAO NDIO FAMILIA YAKO TOKEA KWANGU, NA SIKU NIKIOA HUYO NDIO ATAKUWA MWENGINE KWENYE FAMIIA….. NAKUPENDA SANA NA NAKUTAKIA MAISHA MAREF YENYE FURAHA NA AFYA TELE MAMA💕💖💕💖@MAMA_DANGOTE💕💖💕💖.”

Also read:

‘Do not discriminate against any of my children including Hamisa’s son,’ Diamond Platnumz begs his mother

Diamond Platnumz’ mother is yet to speak up after her son’s remarks, and a few weeks ago, she beat up Hamisa like a burukenge and vowed to give her more beatings whenever she steps at her Madale home.

“HAYO MAMBO YA MZAZI MWENZIE NI HUKO, PALE MADALE NI KWANGU NA SIMTAKI NYUMBANI KWANGU KABISA.YAANI KIUFUPI SIMPENDI NA SIMTAKI NA KILA AKIKANYAGA HAPA KWANGU NI KIPIGO TU.ALIPOKUJA KIWIZI USIKU ULE NA KULALA NYUMBANI KWANGU, ALIPASWA KUONDOKA KABLA SIJAMUONA KWA NINI ALISUBIRI MIMI NIMKUTE MAANA SIKU HIYO ASUBUHI YAKE NILITOKA NA NILIVYORUDI NDIPO NIKAMKUTA.”

Diamond Platnumz mother further revealed that Hamisa insulted her during an interview with a local media house and she was hurt. She claimed she was trolled on social media and she wasn’t happy.

“KWANZA SIO WIFE MATERIAL. HAJUI KUTANDIKA KITANDA HATA KUFANYA USAFI NI MWANAMKE TU AMBAYE NI SHIDA.

SIMPENDI HAMISA NA SITAKI AKANYAGE NYUMBANI KWANGU. LAKINI KAMA DIAMOND ATAENDELEA NA HAMISA HUKO NJE SIO MADALE.”

Diamond Platnumz’ mother is still in good terms with Zari and when asked about her relationship with her daughter-in-law she said;

“ZARI NAMHESHIMU. NI MWANAMKE AMBAYE NDIYE WA KWANZA KABISA KUMFANYA MWANAGU AITWE BABA. NITAENDELEA KUMHESHIMU NA KUMPA HESHIMU KWA KILE ANASCHOSTAHILI.

SIMKATAZI DIAMOND PLATNUMZ KUOA LAKINI SIO HAMISA. NATAKA MWANAMKE AMBAYE ANAJIHESHIMU, MWENYE HESHIA NA ANAYEJUA KUPIKA LAKINI SIO MOBETTO.”

Also read:

‘I don’t depend on Diamond Platnumz, ropoka kama ARVs utakiona!’ Zari savagely attacks Hamisa Mobetto

MPASHO TV