Willy Paul is officially not a gospel artiste.

Not after he posted a video of women in their birthday suits posing in a bathroom.

The women were of various skin tones from caucasian to African, their body shapes were also varied from the big booty mamas to the small torsoed babes.

He captioned the video belittling the women and calling them, "bure kabisa (nothing at all)".

charohnjeri77: Huyu Willy paul alienda kwa mchawi yupi huyo akamharibu hivi vyote 🤔

mercy_de_cute: mbona wapo uchi😢😢😢😢😢😢

robert.langat40: Hell is waiting for you

misskarenmaina: Unachoma aki enda ulambe nyonyo uturespect

chacha_ke: 😂😂😂😂Leo umeanika kila kitu😂

wakarende: Jamani I love you pozee but siwezo saport hi video juu watoto watona uchi ya wanawake surely funika hizo nyap plz

peterkubezy: Mmhhh willy hii ngoma kitu mbaya ni video haifai kwa jamiii c poa kabisaaaaa noooooooo

owino9098: Wako uchi ama naona macho yangu.

lizziekarambu: I was your fan when you were gospel singer BT umepotea wewe, this not good at all

thisismboya: Former gospel artiste, Willy Paul is at it again. Just weeks after releasing the indelicate song, ‘Lamba Nyonyo’!....Lakini si ni Life?😂😂😂 #CloutIsImportant

chichi5912: Waah I do know utakoma wen aki may God forgive you

halisiplatform: Dah yaani hii mijanamke sijui inatokea kuzimu au wapi, yaani hii ndio hatua hao malaya wanajiita video vixen wamefikia? na wewe msanii kichefuchefu ndio nini kufanya huu udhakilishaji kwa wanawake?! hivi umezaliwa na mwanamke au umetapikwa!? Sina jinsi basi tu 🤔