Mzee Abdul Juma, who was believed to be Diamond Platnumz’ father for 30 years, has said that he won’t conduct any DNA test after the singer’s mother revealed that he isn’t his biological dad.

Mama Dangote dropped the bombshell on Friday during an interview with Wasafi FM.

Also read;

Wanafanana! Never before seen photos of Diamond Platnumz’ biological father

In a series of interviews, Mzee Abdul said that he was relieved but again blamed Diamond’s mother for keeping it a secret for the longest time. According to the singer’s mother, Mzee Abdul was her son’s foster dad.

‘Kwanza Sio Kwamba Ni Taarifa Za Msiba Kwa hivyo Sio Mbaya Na Mara Nyingi Kumekuwa Na Hizo Story Lakini Mungu Mkubwa Katika Wasafi Nikasikiliza Nikasema Sawa Kwa sababu Nimepata Uhakika Na Sio Mbaya Nashukuru Na Mimi Kweli Sio Baba Yake Ndio Kitu Pekee Nilichotamka Sikupata Mshtuko Sana. Yamezungumzwa Hayo Lakini Mimi Nafahamu Kuwa Diamond Ni Mwanagu Mia Kwa Mia, Ni Mwanangu Kuanzia Mimba Maisha Tuliyoishi Pale, Nampeleka Hospitali Nakuja Kumpokea Tunarudi Tunaanza Maisha Mpaka Nakorofishana Na Mama Yake Anaanza Form One Mimi Niko Nae, Na Sijawahi Kusikia Kipindi Chote Kutoka Kwa Mama Yake Akimwambia Kuwa Huyu Sio Baba Yako Mpaka Leo Ilivyokuja Kutamkwa Kwa Mdomo Kabisa Ndio Naamini Mimba Sio Yangu Lakini Mimi Naamini Mimba Ni Yangu,’ the old man said.

DNA

‘Anasema Mimi Ni Baba Mlezi halafu Pia Anasema Mimi Nilikataa Mimba, Nilimlea Vipi? Hebu Fikiria Hayo Maneno Yanakuja Vipi? Maneno Hayo Mawili Tofauti Yanakuingia? Itakuwaje Nikatae Mimba halafu Nimlee Mtoto? Mimi Kama Mimi Naimani Ndio Mzazi Na Kwanini Nasema Hivyo Kwasababu Anatumia Jina Langu Katika Vitambulisho Vyote Naamini Hata Pia Katika Mikataba Yake Yote, Na Kuna Watu Wanasema Maswala Ya DNA Lakini Siwezi Nikalazimisha Kitu Wakati Mama Ndio Anayejua Na Yeye Ndio Kila Kitu Siwezi Kuforce Kupima,’ he narrated.

Adding,

‘Sio Kwasababu Ya Utajiri Wake Ndio Nimgombanie Na Naamini Mtoto Agombaniwi Na Kama Mama Kaongea Basi Hakuna Haja Yakupima DNA Mimi Nimekubali Alicho Zungumza Mama Inatosha Na Mimi Nasema Sio Mtoto Wangu Kwa Roho Moja Kabisa.’

Also read;

‘This woman has failed,’ heartbroken Mzee Abdul attacks Mama Diamond after disowning him

MPASHO TV