Shavey musician

Hessy wa Kayole is among the thousands of Kenyans mourning the death of one-hit wonder Shavey de king’s untimely demise.

Kifo hakina huruma! Popular musician Shavey passes away

The ‘Gal’ hitmaker passed away early this week and it’s alleged that he was hit by a city matatu identified as Mumunya.

The driver of the matatu has been put on the spot with many claiming that he has caused more accidents calling upon fierce cop Hessy to do something.

“#IroshKamwanaa dere wa hii nganya #Mumunya, utabonda watu mpaka lini??Kila wiki lazima hii ngaya iuee?? Sudden death from a stupid and careless driver..

#RIPShavyChalo,” read a message by a Facebook user.

Hessy has warned the driver of the matatu that killed Shavey and he says his license should be revoked.

“#Mumunya KCJ,dere umebonda huyu Kijana #Shavy mbaya sana. Lakini #Mumunya kwani shaito anawaitisha damu juu so far Jogoo rd na Tao mmebonda watu sana. Wengine ata Kenyatta hawatembei. Inafaa huyo dere afanyiwe kitendo na nganya yenyewe licence ya TLB iraruriwe. RIP Shavey, Kayole will miss you,” Hessy wrote.

Mumunya Matatu

Here are reactions from social media users:

Panya ya Statehouse: RIP #Shaffie,ulikuwa mtrue sana.Sijaamini vile hiyo mat(Mumunya CJ) imekupitia juu ukiwa hustle yako hapa #Tusha. A big loss to Kayole. RIP.

Also, read:

Hawa hawajipendi! Hessy names heavily armed slay queens and kings terrorizing Nairobians (PHOTOS)

Vincent Khadima: Hii Mumunya CJ itamaliza watu si kitu 2wks ago iligonga jamaa wa baiskel jogoo rd #mogas hadi kichwa ikawa chapati,ama ni huyu mmoja #panya ya state house?

Lilian Anyango: Ooh..my i know him from ruote ya stadi na gari za oyole rest in peace shaffie

Marymagdalin Mwangi: R. I. P. HI mumunya just by name nikama, Imekuja kumumunya damu za watu. Justice be served

Vincent Khadima: Hii gari#hessy wa kayole hii gari ni kama ina ma devil juzijuzi tu imeua jamaa wa baiskel pale mogas jogoo rd hadi kichwa ikawa chapati na kitu ya ajabu ni kwamba hakuna hata damu ilionekana hapo mahali

Valentine Diana Robi: Still can’t get in terms with the news but all in all may his soul rest in eternal peace

Click here to read more

 

MPASHO TV