Hessy wa Dandora

This year so far we have seen more than 30 dangerous thugs killed and it seems if the remaining don’t change, they will be killed as well.

From the dreaded Gaza gang leader Mwane Sparta, his wife Cleah Adi Vybz, Sasha Minaj among others, Hessy wa Kayole and his company indeed were on a mission to make Nairobi a safe place.

Well, one of the city’s toughest cop Blackest Widow has issued a stern warning to the remaining thugs who are still terrorizing Kenyans. In a long post shared on social media, the cop urged the thugs to change their ways or face the music.

Hii Hata Ni Paragraph! Notorious Kayole Gangster Mwane’s Short Eulogy Shocks Kenyans

“#GAZA

Ningependa sana vijana mfunguke macho na muone ukweli wa maneno…Kama Mwane,Teddy,Bramwel,Kush,Mwalimu na wengine wengi wameshaulala..na eti hao ndio walikuwa makingpin mbona uendelee kushika kidungi?…Why run after an early grave?

Huyu anajiita mkubwa wenu Kagwanja,ushaimwona mahali mkipanda yutman alibakishwa kwa musu?Hawa ma mp na ma mca mnasema wanawafund mshaiwaona kwa matanga?

Umeshika jabaree unaserereka na mamaa kejani alafu magizani unaenda upinji eti ni kutafuta.Ukipatana na karao kwa iyo iyo giza akitafuta pia akubakishe pia familia ndio inaumia.A good example ni mamake Teddy!!alijaribu yake yote kwa ajili ya mapenzi ya mama…mwishowe tuliona matokeo.

Kijana,cheza kama wewe!!!leo ni fun-friday…ukijishikia iyo jaba,kalisha makalio na ujiulize maswali kama…Mbona mimi?
Nimeona mbogy yangu yote imebakishwa,nitakubali aje kuwafwata pia?
Naweza badilika na iwe story?

Ukijijibu sawa-uamuzi ni wako!!!Ukiskia uko sawa na una roho ya paka basi anguka uwanjani!!!

#Wezi_Hawawezi”

Many have applauded the fierce city cops for a great job and here are some of the reactions.

Innocent Virtue: Vijana tuagukie hustles, kugodi ni heshima ndogo afu msee adedi ka kidogiii

Elias Ochieng Ouko: Blackest Widow umenena …. hii story ya mavijanaa mahali imefika hata si issue na ati hakuna wera …hawa maboys wengi wao ni under 18 … lakini tamaa ya lifestyle ya juu ndio inawamess …. unless mtu atambue life ni kuhustle no matter what, hizi ma shortcut za udingo hazitasaidia .. n imegrow Jerry na natambua wizi ni nini ….. na pia natambua wizi hailipi but hustle pays.

Also, read;

Msiniue Tafadhali! Hardcore Criminal Confesses His Sins On Facebook And Promises To Change (PHOTOS)

Felix Mutuah: Akule copper asipochange

Al Wario Swaleh: Form ni kureform

Noizemekah Kahenya: So deep. God bless.

Peter Kamau: Watii ama watiwe copper, black widow na hessy nyinyi ndo mahero wangu new year. kudoz guyz.

Moses Njoroge: Habari ndio hiyo…..Hatufurahii watu wakipoteza maisha, vijanaa itabidi mfunguke macho na muone umuhimu Wa maisha. Mimi nafurahia sana kuona Bibi yangu, Daughter yangu , wazazi na familia yote…Acheni Crime, tufanye kazi pamoja tusaidike.

MPASHO TV